News

กลับมาใช้ระบบ E-mail Activation แล้วนะครับ
ดูวิธีการสมัครได้ ที่นี่
ดูวิธีการใช้บอร์ดเบื้องต้นได้ ที่นี่

Author Topic: ประกาศรายชื่อผู้ดูแลบอร์ด/เพจ  (Read 537 times)

Allenby

• โฮคาเงะ รุ่นที่ 1
  • Administrator
  • DramaJo Senior
    • View Profile
สำหรับคนที่ผมไม่ได้เลือก ไม่ต้องเสียใจไปนะครับ บางคนผมเห็นว่ายังเด็กไปหน่อย ไม่อยากให้น้องที่ยังเรียนอยู่ต้องมาใช้เวลาติดพันกับเรื่องพวกนี้
แต่ถ้ามีหาคนเพิ่มในอนาคต ยังลองสมัครเข้ามาใหม่ได้นะครับ  ;D

สำหรับกรุป Global Moderator นี้ ผมขอใช้ชื่อว่าหน่วย Shinsengumi นะครับ ตอนนี้ผู้ดูแลบอร์ด/เพจ จะประกอบไปด้วย 3 ท่าน คือ

1. พี่โก้ nologo
2. คุณมิ้ว Chocholateto
3. คุณอ๋อ orlytime

ถ้ามีข้อสงสัยอะไรหรือมีเรื่องจะแจ้ง pm เข้าไปหาทั้ง 3 คนนี้ได้เลยนะครับ(รวมผมด้วยเป็น 4 คน)

ผู้ดูแลบอร์ดจะสามารถ ลบโพส ลบกระทู้ ย้ายกระทู้ ล็อคกระทู้ และแก้ไขกระทู้ได้ในทุกๆห้อง รวมไปถึงเตือนคนที่ทำผิด ให้คำแนะนำกับสมาชิกที่ยังใช้บอร์ดไม่เป็นด้วย
ส่วนในเพจก็จะทำหน้าที่เหมือนกับแอดมินเพจทั่วไปครับ

ยังไงก็ฝากทั้ง 3 ท่านด้วยก็แล้วกันครับ ;D

The following users thanked this post: GogoMineZ, Okthalu

nologo

• Fansubber
ขอบคุณครับ AdminZ  ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับเพื่อน ๆ ทุกคนด้วยครับ

ในส่วนของบอร์ด ผมไม่ค่อยกังวลเท่าไหร่ เพราะนอกจากจะมีทีม mod ประจำการแล้ว
ก็ยังมีเพื่อน ๆ แอดมินของแต่ละเพจแฟนซับอยู่ด้วย คงพอช่วยกันประคับประคองทุกอย่างไปได้

สำหรับในส่วนของเพจ Dramajo ก็เป็นหน้าที่พวกเราจะหาเรื่องราวต่าง ๆ
มาอัพเดทเรื่อย ๆ เพื่อให้เพจ Dramajo น่าสนใจยิ่งขึ้นเรื่อย ๆ ครับ

The following users thanked this post: Okthalu

jio

• Fansubber
  • รักเซ็นเตอร์ผมสั้น
พี่โก้ขยันแท้ รับจ๊อบกี่งานเนี่ย
เอาเรี่ยวเอาแรงมาจากไหนครับ   :o
« Last Edit: October 23, 2015, 09:46:39 AM by jio »
Fanpage : Jio Fansub
Twitter : JioFansub

pondloso

• Fansubber
  • Godlike
คุณโก้นี่สุดยอดมากๆ ผมว่าผมฟิตแล้วนะเนี่ย แต่ยังต้องยอมเลย
ยินดีด้วยครับสําหรับผู้รับหน้าที่

atjang

• Newbie
  • *
ขอบคุณทีมงานทุกๆคนมากค่ะ  ส่วนตัวแล้ว  ไม่ ค่อย จะ  ดูละครไทยหรือซีรี่ย์เกาหลี  ชื่นชอบซีรี่ย์ญี่ปุ่นมาก ถึงมากที่สุด  รู้สึกขอบคุณทุกครั้งที่มีการแปลซับออกมา  เป็นกิจวัตรว่าทุกวันหลังเลิกงานก็จะกลับบ้านเพื่อกลับมาดูซีรี่ย์ที่โหลดเก็บไว้  ขอบคุณ  ขอบคุณ  และขอบคุณ  พวกคุณสุดยอดมาก  มีความสุขมากที่ได้นั่งดูซีรี่ย์ที่ชื่นชอบ  ทุกวันที่เครียดหรือเหนื่อยล้าจากงานประจำที่ทำ  ซึรี่ย์ญี่ปุ่นเป็นเพียงอย่างเดียวจริงๆ ที่ทำให้แต่ละวันมัน  ดี๊ ดี  ^_^